- 16/02/2017 04:13:01 PM
- Đã xem: 713
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 16/02/2017, Thị xã Phước Long Long đã long trọng tổ chức lễ giao nhận quân năm 2017. Ông Nguyễn Văn Hùng- thành viên hội đồng nghĩa vụ quân sự tỉnh phụ trách địa bàn thị xã Phước Long, Ông Thân Văn Thắng, chủ nhiệm phòng hậu cần đại diện Thủ trưởng - Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Bình Phước, lãnh đạo Thị ủy; HĐND;UBND; UBMT tổ quốc Việt Nam thị xã, đại diện các ban ngành đoàn thể, đông đảo cán bộ, công nhân viên chức, cùng 80 tân binh và đông đảo nhân dân trên toàn thị xã Phước Long đã về dự.